Sunday, 3 January 2016

PICHA ZA CHAFU ZA MREMBO ZAVUJA BAADA YA KULIWA TIGO NA WAHUNI, ZITAZAME HAPA


Kama hujawai shuhudia upuuzi wa walimwengu basi shuhudia kwa huyu dada. Jamani hivi huyu dada anaakili timamu kweli?
Naomba nisieleze sana ila uone mwenyewe picha zake alizopiga na kutupia mtandaoni mwenyewe akitafuta mwanaume wakumkula. Jamani sisi hatutangazi biashara kama hizi ila kama utampenda sema tuweke mawasiliano yake hapa. ......hii ni laaana! mbona imekuwa shida!

<<NEXT 5>>

<<NEXT 4>>

<<NEXT 3>>

<<NEXT 2>>

<<NEXT 1>>

PICHA ZA CHAFU ZA MREMBO ZAVUJA BAADA YA KULIWA TIGO NA WAHUNI, ZITAZAME HAPA Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

1 comments:

LinkWithin