Saturday, 7 November 2015

AFRIKA KWELI KUNA TAMADUNI ZA AJABU DUH!! KUTANA NA JAMII HII AMBAYO WAO HULA DAMU NA NYAMA MBICHI ILIWAFUGE VITAMBI KAMA SIFA YA SHUJAA KWENYE JAMII YAO DUH TAZAMA PICHA KIBAO HAPA>>







  
They eat fresh cow blood and milk to keep their body fat!!

AFRIKA KWELI KUNA TAMADUNI ZA AJABU DUH!! KUTANA NA JAMII HII AMBAYO WAO HULA DAMU NA NYAMA MBICHI ILIWAFUGE VITAMBI KAMA SIFA YA SHUJAA KWENYE JAMII YAO DUH TAZAMA PICHA KIBAO HAPA>> Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin