Monday, 19 October 2015

WAREMBO WAKALI WAKO HUKU BANA>>> HUYU ANASOMA CHUO KIKUU DAR ILA ANASEMA HAJAONA MWANAUME MWENYE MASHINE YA KUMTOSHA>>> KAMA UNAYO AMEWEKA NAMBA YAKE YA SIMU BOFYA HAPA>



Hi Guys, my name is Jasmin I leave in Kijitonyama Dar, I’m currently looking for friends to chat with on WhatsApp. Please comment your number below and I will drop you a message soon.

WAREMBO WAKALI WAKO HUKU BANA>>> HUYU ANASOMA CHUO KIKUU DAR ILA ANASEMA HAJAONA MWANAUME MWENYE MASHINE YA KUMTOSHA>>> KAMA UNAYO AMEWEKA NAMBA YAKE YA SIMU BOFYA HAPA> Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin