Monday, 19 October 2015

FUNDISHO KWA WENGINE: SOMA HIKI KISA HUYU DADA ALIVYOFANYIWA NA WAZUNGU BAADA YA KUWASHOBOKEA...OGOPA SANA





Alikuwa hajui na hajawai fanya mchezo huo lakini kujirahisisha kwake kwa watalii waliotembea mbuga ya Masai Mara kukamfanya afahamiane na jamaa mmoja Raia wa Germany.

 Sasa yule mzungu alinipenda na akaniambia akirudi atafanya arrangement nami nitembelee Germany na kweli baada ya mwezi mmoja alinipigia simu na kunielekeza niende kuchuku tiketi amesha kata kndege ya Emirate pale Nairobi nae atanisubiri Amsetadam.


Niliona ndo nimetoka kwani nilipofika Nairobi nikakuta tiketi nisafiri wiki moja mbele.



Nilipanda ndege tulipitia Ethiopia alafu baadae tukaendelea na safari hadi amsetadam ambapo nilimkuta akinisubiri.kumbe alikuwa mwenye hela sasa tukatoka tukapanda ndege nyingine hadi ufaransa ambapo tukafikia hoteli moja.



Sikujua kama anatabia ile lakini nilikua ugenn na sina mwenyeji ilinibidi nikubali kwani night tulipoaanza kudu tu nikaona anataka tigo sasa na mimi ningekataaje ugennn ningetorokea wapi nilijaribu kumwambia sijawai lakini alinilazimisha na kuniingilia.


Baada ya tendo nilimwomba anirudishe nyumbani ingawa aliniomba tuende Germany nilikataa na nashukuru nimerudi salama ila ndo nimeshafanyiwa mchezo mchafu.



Nawashauri wadada hawa wazungu sio labda kama unajua ila tabia zao mbaya sana.

<<NEXT 1>>

<<NEXT 2>>

<<NEXT 3>>

<<NEXT 4>>

<<NEXT 5>>

<<NEXT 6>>

FUNDISHO KWA WENGINE: SOMA HIKI KISA HUYU DADA ALIVYOFANYIWA NA WAZUNGU BAADA YA KUWASHOBOKEA...OGOPA SANA Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin