Friday, 25 September 2015

Wanawake wa Haya makabila Kitandani ni Wabovu Sana


Hiyoooooooooooooo ndo habari kwani kuna baadhi ya makabila ukiwa una mgegeda hata hatingishiki yeye ni kutulia kama gogo tu wala hawezi hata kukukuruka kwanza wachaga, wapare, waha, wasukuma, wangoni, wakikuyu, wakurya, waluguru, wagogo, wamasai na mengine kibao yani ni shida hadi wanafanya papuchi zao kua za baridi sana jaman badilikeni, haya toeni uzoefu wenu na ninyi

<<NEXT 1>>

<<NEXT 2>>

<<NEXT 3>>

<<NEXT 4>>  

<<NEXT 5>>

<<NEXT 6>>

Wanawake wa Haya makabila Kitandani ni Wabovu Sana Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin