Saturday, 26 September 2015

Mtikila Ampa Makavu Lowassa.....Asema ni Mgonjwa na Tapeli. Adai Watanzania Wanaugonjwa wa Unyani na Viongozi wa CHADEMA ni Wavuta Bangi


Mwenyekiti  wa  Chama  cha DP,Mchungaji Christopher Mtikila ,leo  asubuhi  alikuwa Live  Star Tv  katika  kipindi  cha Tuongee  Asubuhi  ambapo  ameongelea  mambo  mbalimbali  kama;
  1. Dhana ya ufisadi na aina za viongozi tunaohitaji kuwapatia Ikulu
  2. Umuhimu wa afya bora kwa wagombea uraisi
  3. Ahadi  za  CCM  na  CHADEMA  Kutoa  elimu  ya  bure
  4. Mapungufu  Ya  Edward Lowassa.
  5. Tafiti zilizofanywa na SYNOVATE  pamoja na TWAWEZA juu ya nani ana nafasi ya kushinda uraisi
Hapo  chini  kuna  video  za  maongezi  yake  ambazo  utapata  nafasi  ya  kuzisikiliza, lakini  kabla  ya  video  hizo, haya  ni  baadhi  ya  mambo  aliyoyaongea  Mtikila.

1-Sababu iliyofanya ngombea mwenza wake kutotokea ni dharura ya ugonjwa iliyompata mkewe huko Zanzibar na amesema Jumaatatu yake alienda ofisi za tume kufuatilia akaambiwa mwenyekiti Jaji Lubuva hajafika ofisini anaumwa hivyo akawaambia naye jaji Lubuva kwa kushindwa kuhudhuria ofisini kwa sababu ileile naye akatwe.

Amesema amepeleka kesi mahakama kuu na wiki ijayo ndio inatolewa uamuzi.

2. Mtikila amesema kafungua mashtaka kuzuia Lowasa kuendelea kugombea urais kwa hoja ya afya yake akijenga hoja kwamba muajiriwa yoyote lazima apime afya yake hivyo lowasa anakosa sifa hiyo ya kupewa nchi.

3. Amesema watanzania tunaumwa epidomia, mwenyewe kauita  niunyani, yaani tukipewa kanga kofia viroba tunashabikia tu.
4. Amesema wanachama na viongozi wa chadema bangi na gongo kwao ni kama sakrament.

5.Amesema Lowasa ni tapeli kwa  kuwa  alitudanganya anaenda kutununulia mvua.

6. Alipoulizwa nani anamuona anaweza kuibadili Tanzania kati ya Lowasa na Magufuli alijibu magufuli ndio sahihi japo ana mapungufu yake lkn zaidi yake yeye ndio anafaa.

Hapo  chini  kuna Video za Maongezi Yake

Video  ya  kwanza: Mchungaji Christopher Mtikila akinadi sera za chama chake

Mtikila Ampa Makavu Lowassa.....Asema ni Mgonjwa na Tapeli. Adai Watanzania Wanaugonjwa wa Unyani na Viongozi wa CHADEMA ni Wavuta Bangi Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin