Thursday, 20 August 2015

UTAFITI MPYA! LOWASA KUIBUKA MSHINDI KWA ASILIMIA 51.2% MAGUFULI KUAMBULIA 47.9%

Utafiti wa awali uliotolewa na shirika la Kimataifa umeonyesha kwamba Lowassa atashinda kwa asilimia 52.1% Dhidi ya Magufuli 47.9..... (see attached document).... Utafiti huu umefanywa kwa mikoa 29 Tanzania

Kwa upande wa wabunge inaonyesha CCM wataongoza kwa kuwa na wabunge wengi dhidi ya Ukawa.....

Mytake:... Lowassa Hazuiliki...

<<<NEXT 1>>>

<<<<NEXT 2>>

<<<<NEXT 3>>

<<<NEXT 4>>>

<<<<NEXT 5>>

UTAFITI MPYA! LOWASA KUIBUKA MSHINDI KWA ASILIMIA 51.2% MAGUFULI KUAMBULIA 47.9% Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin