Friday, 7 August 2015

UNA AMBIWA JACQUELINE WOLPER ANA MIMBA YA MIEZI MITATU, USHAHIDI HUU HAPA

Jacqueline Wolper ni mama kijacho – at least kwa maneno yake mwenyewe aliyoandika Instagram wakati akiwapongeza Diamond na Zari kwa kupata mtoto wao wa kwanza, Latiffah.

Congratulations dad and mom MTV, God is always great, Congrats Wasafi President for the little princes. Mine is on the way 5 months to go!!,” ameandika Wolper.

“Sema mtoto wa kwanza bwana unaweza kujikuta unataka kum’beba wewe tuu na kazini usiendee, utunyime mashabk haki yetu ukaacha kututungia viburudisho ukawa unalea. Hongera mtani wangu one love @diamondplatnumz,” ameongeza.

Tusubiri kama taarifa yake ina ukweli!

UNA AMBIWA JACQUELINE WOLPER ANA MIMBA YA MIEZI MITATU, USHAHIDI HUU HAPA Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin