Wednesday, 5 August 2015

HALI NI TETE KWA UPANDE WA CHADEMA NA UKAWA KWA UJUMLA SLAA AFFICHUA SIRI NZITO NA KUWAACHA MIDOMO WAZI WAFUASI WAKE MUDA HUU HABARIKAMILI INGIA HAPA>


It is obvious, that UKAWA is going to put Lowassa and CCM already knew the candidate, Magufuli...now let's break the silence

<<<NEXT 1>>>

<<<NEXT 2>>>

<<<NEXT 3<<<

<<<NEXT 4>>>

HALI NI TETE KWA UPANDE WA CHADEMA NA UKAWA KWA UJUMLA SLAA AFFICHUA SIRI NZITO NA KUWAACHA MIDOMO WAZI WAFUASI WAKE MUDA HUU HABARIKAMILI INGIA HAPA> Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin