Friday, 3 July 2015

MKUFUNZI WA CHUO ANASWA LAIVU AKIMLA URODA DENTI MREMBO CHUONI HAPO

 This is crazy, kwanini wakufunzi wafanye hivi kwa mabinti wa watoto wengine ambao walipaswa wawafundishe vizuri kwa faida ya maisha yao ya baadae. madent wachuo nao wamekosa msimamo na kutojiamini kuwa wanaweza kufanya vizuri katika masomo yao hata bila kungonoka na lekcha

<<<<NEXT>>>

MKUFUNZI WA CHUO ANASWA LAIVU AKIMLA URODA DENTI MREMBO CHUONI HAPO Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin