Wednesday, 1 July 2015

KWELI DADA ZETU MNAKOELEKEA SIO KUZURI KWANINI UFANYE HIVI NA WAKATI KUNA WANAUME KIBAO TAZAMA PICHA 10 UONE ANACHOKIFANYA DADA HUYU NI AIBUUUU>


><<>1:KUONA PICHA...BOFYA HAPA><><

><<>2:KUONA PICHA..BOFYA HAPA<>><

 <><>2:KUONA PICHA..BOFYA HAPA<><>

><<>1:KUONA PICHA...BOFYA HAPA><><

><<>2:KUONA PICHA..BOFYA HAPA<>><

 <><>2:KUONA PICHA..BOFYA HAPA<><>

KWELI DADA ZETU MNAKOELEKEA SIO KUZURI KWANINI UFANYE HIVI NA WAKATI KUNA WANAUME KIBAO TAZAMA PICHA 10 UONE ANACHOKIFANYA DADA HUYU NI AIBUUUU> Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin