Friday, 17 July 2015

KWA WALE WAKUBWA.!! HII NDIYO STAILI TAMU INAYOWAKOJOLESHA MAELFU YA WANAWAKE BILA KUJIZUIA.....!! BONYEZA HAPA UJIONEE

Jinsi Ya Kujipanga:
Mwanamke alale chali(uso,matiti na kila kitu viangalie juu),kisha Mwanaume apige magoti mbele yake,baada ya hapo,mwanamke aweke miguu yake kwenye mabega ya mwanaume,unaweza kuweka mto(pillow) chini ya makalio ya mwanamke awe more comfortable and relaxed. 
Faida za Hii Style:
Mwanamke akiweka miguu juu ya mabega ya mwanaume wakati wa kupeana Raha na Utamu,kuna faida mbili mtaenjoy,ya Kwanza, mashine ya mwanamme na uke wa mwanamke zote zinakuwa katika level sawa,hii inasaidia mashine ya mwanaume kuisugua vizuri G-spo*t,na Pili U*ke wa mwanamke unajibana kidogo, ikijibana inaongezeka kuwa tight,na kufanya starehe ya tendo kuzidi.
Maujanja Zaidi:
Mwanaume inabidi ashikilie makalio ya mwanamke, akipump kuelekea juu ili aweze kuilenga vizuri G-sp*ot sehemu yenye utamu usiokifani

<<<<NEXT 1>>>

<<<<NEXT 2>>>

<<<<NEXT 3>>>

<<<NEXT 4>>>

<<<NEXT 5>>>

<<<NEXT 6>>>

KWA WALE WAKUBWA.!! HII NDIYO STAILI TAMU INAYOWAKOJOLESHA MAELFU YA WANAWAKE BILA KUJIZUIA.....!! BONYEZA HAPA UJIONEE Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin