Sunday, 19 July 2015

Hivi Ndivyo Wanawake wa Mjini Wanavyoendesha Wanaume Hapa Mjini...Pesa Pesa Pesa


Hivi Ndivyo Wanawake wa Mjini Wanavyoendesha Wanaume Hapa Mjini...Pesa Pesa Pesa...Soma Hizo Baadhi ya Message Hapo chini : Bila Pesa Mjini hapa wewe Mwanaume si Kitu...Ukibahatika Kusoma Meseji kwenye Inbox ya Simu ya Mkaka wa Mjini Inbox nzima imejaa Meseji za Mizinga kutoka kwa Wadada wa Mujini...Uongo Kweli ?

<<<NEXT 1>>>

<<<NEXT 2>>>

<<<NEXT 3>>>

<<<<NEXT 4>>>

<<<NEXT 5>>>

Hivi Ndivyo Wanawake wa Mjini Wanavyoendesha Wanaume Hapa Mjini...Pesa Pesa Pesa Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin