Sunday, 26 July 2015

HATAREE!! UGUMU WA MAISHA YA GHETTO YA MPELEKEA HUYU DADA KUFANYA HAYA!!


Naitwa mariam npo Arusha, Mbulu. Ni mwanafunzi wa secondary na nna miaka 18, ninaishi kwenye nyumba ya kupanga ni mwaka wa pli sasa kwasababu nyumbani ni mbali sana na shule niliamua kukaa karibu na shule sina wazazi nina shangazi yangu ambae uwezo wake si mkubwa sana. Maisha yangu kiukwel ni magum sana, ninaishi kwa kujiuza kwa watu haijalish ni kijana au mzee. Sifanyi hivi kwa kupenda ila imenilazimu.

 

<<<NEXT 1>>>

<<<<NEXT 2>>>

<<<<NEXT 3>>>

<<<NEXT 4>>>

<<<NEXT 5>>

<<<<NEXT 6>>>

HATAREE!! UGUMU WA MAISHA YA GHETTO YA MPELEKEA HUYU DADA KUFANYA HAYA!! Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin