Thursday, 30 July 2015

HAHAHAHA...TUACHANE NA SIASA KIDOGO, HIVI UTAFANYA NINI KAMA DEMU AKIJA KWAKO NA KUFANYA KITENDO KAMA HIKI ALICHOKIFANYA HAPA, TAZAMA HIKI KIPANDE KIDOGO CHA VIDEO KISHA UNAMBIE UTAFANYA NINI

SHINDA GARI KIULAINIII KUWA MJANJA KWA KUBOFYA HAPA CHINI

HAHAHAHA : HOW IF YOUR WOMAN DID THIS TO YOU? WATCH IT HERE

GRUPU LA WASAPP KWA WAKUBWA TU , MAVIDEO NA MAPICHA YA MAMBO YETU YALEEE, BONYEZA HII PICHA HAPA CHINI KUINGIA-->>>>>>>>>>>>>>>

<<<NEXT 1>>>

<<<NEXT 2<<<

<<<NEXT 3>>>

<<<NEXT 4>>>

<<<NEXT 5>>>

HAHAHAHA...TUACHANE NA SIASA KIDOGO, HIVI UTAFANYA NINI KAMA DEMU AKIJA KWAKO NA KUFANYA KITENDO KAMA HIKI ALICHOKIFANYA HAPA, TAZAMA HIKI KIPANDE KIDOGO CHA VIDEO KISHA UNAMBIE UTAFANYA NINI Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin