Sunday, 12 July 2015

DIAMOND ATAJA SIRI NZITO YA YEYE KUMPENDA WEMA, SASA NJIA YA KURUDIANA NYEUPEEE

STAA wa NANA , Nasibu Abdul ‘Diamond Platnumz’ amesema vipo vitu vingi anavyovipenda kwa mpenzi wake, Wema Sepetu lakini suala la mapishi ndilo linachukua nafasi kubwa.

Mkali wa Bongo Fleva, Nasibu Abdul ‘Diamond Platnumz’ akiwa na sweet wake Wema Sepetu 'Beautiful Onyinye'.
“Wema nampenda kwa mengi ujue lakini pia anajua sana kupika mapochopocho ndiyo maana sipindui, mwanamke mapishi bwana,” alisema mwanamuziki Diamond.
Diamond Platnumz.

<<<NEXT>>>1

 

<<<NEXT 2>>>

<<<NEXT 3>>>

<<<NEXT 4<<

 <<<<NEXT 5>>

DIAMOND ATAJA SIRI NZITO YA YEYE KUMPENDA WEMA, SASA NJIA YA KURUDIANA NYEUPEEE Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin