Tuesday, 23 June 2015

WADADA HEBU SEMENI>>>>UTAJISIKIAJE KUMUONA MPEZI WAKO KWENYE KIDEO CHANELI ZA KIMATAIFA?!!>>>WACHA WEMA NA TEAM YAKE WAPAGAWE>>>>>>>JIONEE POZI ZA ZARI SASA AKIWA ANAMCHEKI MOND>>


For Ladies...How Did You Feel When Your Hubby Appeared On Trace, MTV Even Chanel 0? Watch The Feeling From Zari After Seen Diamond On Trace Tv!!



Watch The Video Below!!<<HAPA>>

WADADA HEBU SEMENI>>>>UTAJISIKIAJE KUMUONA MPEZI WAKO KWENYE KIDEO CHANELI ZA KIMATAIFA?!!>>>WACHA WEMA NA TEAM YAKE WAPAGAWE>>>>>>>JIONEE POZI ZA ZARI SASA AKIWA ANAMCHEKI MOND>> Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin