Thursday, 4 June 2015

NANI HUYU ANAYEMTIBULIA IRENE UWOYA KWA BABA MTOTO WAKE? SOMA ALICHOKIELEZA

 Irene Uwoya amefunguka haya kupitia ukurasa wake kwenye mtandao picha wa Instagram
  • Kuwa juu sio lazima utumie migongo ya watu,mwanamke kujiamin afu mmbwa hawanisumbui kabisa ila fanya yote acha kumtumia msg za uwongo mme wangu ata kama tumetengana tuna mtoto!sooo plzzz kaa mbali na mim ,mim sijazoea uswahili na bishana na pesa sio maneno!ila narudia tena acha kumtumia mme wangu msg za kiseee kama mnatakana fanyeni bila kunitaja tena hamtaona naongea!nazan umenielewa vzuri sina haja ya kukutaja jina unajijua...OVER

NANI HUYU ANAYEMTIBULIA IRENE UWOYA KWA BABA MTOTO WAKE? SOMA ALICHOKIELEZA Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin