Tuesday, 30 June 2015

MWANAFUNZI WA CHUO DODOMA ALIYEPIGA PICHA CHAFU ASEMA MBONA WEMA SEPETU NAE ANAPIGA?


Loveness Kaaya mwanafunzi wa chuo kimoja Mkoani Dodoma.
Mwanafunzi wa chuo mkoani Dodoma aliyefahamika kwa jina la Lovess Kaaya ambae anasoma chuo kimoja maarufu mkoani hume ameibuka na kusema picha yake aliyovuja kwenye mtandao kwa bahati mbaya anashangaa wa2 wanatoa macho na kusema mengi wakati Wema Sepetu nae aliwahi kupiga picha za aina kama yake lakini>>>

MWANAFUNZI WA CHUO DODOMA ALIYEPIGA PICHA CHAFU ASEMA MBONA WEMA SEPETU NAE ANAPIGA? Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin