Tuesday, 30 June 2015

MVULANA WA SHULE MOJA YA SEKONDARI AVUJISHA PICHA ZA UTUPU ZA MPENZI WAKE BAADA YA KUACHANA...!!!



Mimi bado nashangaa sana hivi inakuaje unakubali mvulana wako akupige picha za utupu ...!!!Haya sasa ndio matokeo yake baada ya kuachana mvulana kaamua kuvujisha picha za utupu live mitandaoni

<<PICHA 1..BONYEZA HAPA>>

<<PICHA 2..BONYEZA HAPA>>

<<PICHA 3..BONYEZA HAPA>>

<<PICHA 4..BONYEZA HAPA>>

MVULANA WA SHULE MOJA YA SEKONDARI AVUJISHA PICHA ZA UTUPU ZA MPENZI WAKE BAADA YA KUACHANA...!!! Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin