Friday, 26 June 2015

MAJANGA.!! MSANII MAARUFU WA BONGO MOVIE AFUNGASHA VIRAGO NA KUKIMBIA NYUMBA KISA HIKI HAPA..!!


MAJANGA! Msanii wa filamu Bongo, Fatuma Ayubu `Bozi’ amejikuta akifungasha virago na kuhama kwenye nyumba aliyokuwa akiishi maeneo ya Kinondoni jijini Dar kutokana na mjengo huo kutawaliwa na mauzauza yanayosadikiwa kuwa ya kishirikina...soma zaidi

<<<HAPA<<<

MAJANGA.!! MSANII MAARUFU WA BONGO MOVIE AFUNGASHA VIRAGO NA KUKIMBIA NYUMBA KISA HIKI HAPA..!! Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin