Saturday, 6 June 2015

KWA PIGO HIZI WA WEMA MADEAME HAPA LAZIMA TEAM ZARIMOND WAZIMIE KABISAA..ANGALIA WEMA ALICHOFANYA HAPA

IMEFAHAMIKA HAPA NDIPO WEMA SEPETU ALIPOANZA KUJIWEKA KWA MPENZI WA LINNAH>>>PICHA NA STORI KAMILI HAPA>>>HII IMENIFIKA HAPA>>

KIZAIZAI>>>LULU ABANDIKA PICHA HIZI AKIONYESHA NGUO YAKE YA NDANI ILI WANAUME WAONE NA WASEME KITU>>>BALAA HILI>






SABABU KWA NINI WANAWAKE WALIO WENGI WANAPENDA KUFANYA MAPENZI KINYUME NA MAUMBILE(TIGO) INGIA HAPA UONE=>


KWA PIGO HIZI WA WEMA MADEAME HAPA LAZIMA TEAM ZARIMOND WAZIMIE KABISAA..ANGALIA WEMA ALICHOFANYA HAPA Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin