Monday, 29 June 2015

JAMANI JAMANI HAWA WANAFUNZI WAKIJA MTAANI WATATUUWA NA UKIMWI>>TAZAMA HUYU HAP:

HAKIKA wazazi wanaosomesha mabinti lazima wataumia wakisoma kisa hiki kilichojaa ufuska wa kutisha, Amani linakupa kwa undani.
Mwanafunzi wa kike aliyetajwa kwa jina moja la Agness, hivi karibuni alijifungia chumbani na njemba mmoja aitwaye Colvin na kufanya ngono zembe huku wakijirekodi na kujipiga picha za video wakidai ni kumbumbu yao.PICHA NYINGINE ZIPO HAPA>>>

<<<BOFYA HAPA 1>>>

<<BOFYA HAPA 2>>

<<<HAPA 3>>>

<<<HAPA 4>>>

 

JAMANI JAMANI HAWA WANAFUNZI WAKIJA MTAANI WATATUUWA NA UKIMWI>>TAZAMA HUYU HAP: Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin