Tuesday, 23 June 2015

HUWEZI AMINI SHILOLE ANA MIMBA YA MZUNGU,NUH MZIWANDA HANA CHAKE TENA



Kutoka kwenye mtima! Staa wa Bongo Fleva, Zuwena Mohamed ‘Shilole’ amefungukia ishu ya kumbebea mimba mpenzi wake, Naftal Mlawa ‘Nuh Mziwanda’ ili kuwafunga midomo wanawake wa mjini ambao wanamzengea jamaa huyo.

Staa wa Bongo Fleva, Zuwena Mohamed ‘Shilole’ akiwa katika pozi na mpenzi wake Nuhu Mziwanda.

Akizungumza na Ijumaa Wikienda, Shilole alitiriria kuwa, kwa muda mrefu amekuwa akibanwa na kazi zake za muziki ambazo anafanya na mpenzi wake huyo kiasi kwamba hawakufikiria kuhusu kupata mtoto mapema.

“Kwa sasa nimepanga kumbebea mimba na kumzalia Nuh,” alisema Shilole au Shishi Baby.
GPL


<<<PHOTO 1>>>

<<<PHOTO 2>>> 

 <<<PHOTO 3>>>

<<<<PHOTO 4>>>

<<<PHOTO 5>>>

HUWEZI AMINI SHILOLE ANA MIMBA YA MZUNGU,NUH MZIWANDA HANA CHAKE TENA Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin