Wednesday, 6 May 2015

WIIIIII...PLEASEEEEZZ WAKUBWA TUU 21+.>> JIONEE HII VIDEO YA HUYU DADA AKIWA ANAJICHUA (KUPIGA PUNYETO)..!!


Kweli dunia imekwisha,hivi madhara ya mwanamke kujichua ni yapi? Sasa kunahaja ya kufahamu madhara na kuyaweka hadharani kwani sasa imekuwa kero kusikia hili jambo la wadada na mambo yao.
Tunasema wavulana ndiyo wanaongoza kwa upigaji kumbe wadada nao wamo sema hawavumi, sasa aibu hii ya huyu dada sijui ataimalizaje.Sisi tupo kwa ajiri ya kumuasa aachane na tabia hii ila kama atazidi kufanya basi tutazitupia kwenye chanzo chetu kila mtu ajiaonee.

WIIIIII...PLEASEEEEZZ WAKUBWA TUU 21+.>> JIONEE HII VIDEO YA HUYU DADA AKIWA ANAJICHUA (KUPIGA PUNYETO)..!! Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin