Monday, 11 May 2015

HII NI HATARI KWELI KWELI, HEBU FUNGUA HAPA UONE PICHA ZA MSANII HUYU MAARUFU WA BONGO ALIVYOJIACHIA HAPA NA MAPAJA YAKE NJE NJE HUWEZI AMINI KAMA NI YEYE HUYU NAYE YUMO



She is a Tanzanian actress, a mother of one daughter. She real cares her family..!


HII NI HATARI KWELI KWELI, HEBU FUNGUA HAPA UONE PICHA ZA MSANII HUYU MAARUFU WA BONGO ALIVYOJIACHIA HAPA NA MAPAJA YAKE NJE NJE HUWEZI AMINI KAMA NI YEYE HUYU NAYE YUMO Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin