Saturday, 9 May 2015

HAYA SASA KUMBE DIVISION ZERO FORM 4 SIO INSHU!! MAISHA YATAKUTOA TU HATA KWA KIPAJI CHAKO HONGERA MKUBWA FELLA TAZAMA HICHI ALICHOFANYIWA DOGO ASLAY NA MENEJA WAKE DUH!! MKOKO WA ADABU USWAZI WATAKOMAJE?

In Bongo flava many manager didn't play his role as needed but things is different for Mkubwa Fella, Many artist under him managed to get houses and cars even their bank account rises balances every day counting..... Today Dogo aslay get this gift from Fella Brand new car must see.....


   

HAYA SASA KUMBE DIVISION ZERO FORM 4 SIO INSHU!! MAISHA YATAKUTOA TU HATA KWA KIPAJI CHAKO HONGERA MKUBWA FELLA TAZAMA HICHI ALICHOFANYIWA DOGO ASLAY NA MENEJA WAKE DUH!! MKOKO WA ADABU USWAZI WATAKOMAJE? Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin