Monday, 18 May 2015

DUUU HAPA AFRIKA KUNA WATU WANA WEZERE ASIKWAMBIE MTU TUPA KULE MASOGANGE WALA CORAZON HAWA HAPA SOCIALITE WAPYA KUDADEKI UKITAZAMA MIPICHA YAO DUU WAPO ZAIDI YA NANE HIZO NYEEEE SASA DUU JIONEE HUMU




DUUU HAPA AFRIKA KUNA WATU WANA WEZERE ASIKWAMBIE MTU TUPA KULE MASOGANGE WALA CORAZON HAWA HAPA SOCIALITE WAPYA KUDADEKI UKITAZAMA MIPICHA YAO DUU WAPO ZAIDI YA NANE HIZO NYEEEE SASA DUU JIONEE HUMU Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin