Tuesday, 26 May 2015

BAADA YA KAJALA KUFUNGUKA JUU YA WEMA NA PETITMAN, MKE WA PETITMAN ANG'AKAAA! >>>SOMA ALICHOKISEMA HAPA>



Kazi ya udaku imenipendeza kwa usiku huu....usingiz umenirukaaa..naoma mke wa petiman wivu umempanda gaflaaa..kuona x wamume wake kujipa moyo watakua marafiki na kuish kma zamani..na hapo ndipo alipochajichanganya hadi mke wa petiti kutoa onyooo������ wewe muke wa petiti mwenzio kamaanisha watarud kma zaman kuwa marafiki not kuwa mtu na gerofurendi wake usipanic mama..muombee2 msamaha kwa mumeo kiroho safi..usiogopeee kufuli siunazo mwenyeweee..akizingua unalock vitasaaa������ jaman kesho mungu akipendaaa.nusingiz ulikata gaflaaa..
 By Kichaa wa Wema on Instagram

BAADA YA KAJALA KUFUNGUKA JUU YA WEMA NA PETITMAN, MKE WA PETITMAN ANG'AKAAA! >>>SOMA ALICHOKISEMA HAPA> Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin