Saturday, 25 April 2015

SEHEMU MUHIMU KATIKA TENDO LA NDOA....Soma Hapa UKITAKA KUWA FUNDI>>WAKUBWA TU>


Katika mwili wa mwanamke kunasehemu nyingi sana zinazoweza kumpa mshawasha nahamasa kubwa wakati wa tendo,achilia mbali sehemu nyingi zilizozoeleka na watu wengi kama vile kisimi, kuna sehemu moja ambayo nibab kubwa kiasi cha kwamba mwanamke akishughulikiwa ipasavyo anaweza kukojoa mara mbili au zaidi kwa wakati mmoja.Sehemuhiyo si nyingine bali ni G SPOT aukwa Kiswahili baadhi ya watu huita kipele G, sehemu hii iko ndani ya uke umbali wa kama nchi tatu hivi ukuta wa juu.Sehemu hii ikiguswatu mwanamke huhisi msisimuko wa ajabu kutokana na ukweli kwamba sehemu hii inahisia nyingi kuliko kawaida pale inapoguswa. Sehemu hii ni vigumu kidogo kuguswa kisawasawa kwa kutumia uume,badala yake njia muafaka nikutumia kidole cha kati pale ambapo mwanaume unatakiwa uingize kidole chako kwenye uke wampenzi wako umbali kama wanchi tatu hivi kisha uwe kama unakunja kidogo kidole kwa juu ili uweze kugusa ukuta wa juu. Punde tu ukigusa sehemu hii utamsikia mwanamke kama ana ruka kidogo kwa juu na hapo hapo utamwona akilegeza macho na lazima usikie akifanya assshhhhhhhhhhh kutokana na hisia za utamu wa aina yake anaoupata mtu huyu.Ukishapatia kugusa sehemu hii unatakiwauwe unanyoosha na kukunja kidole hicho cha kati ili kuweza kusugua sugua sehemu hiyo adimu katika uke wa mwanamke. Kitendo hiki cha kukunja na kunyoosha kidole hufanana na ishara ya mtu anapomwita mwenzie aliye mbali kwakutumia mkono. Kadiri unavyomgusagusa mwanamke eneo hili,ndivyo sehemu hii hubadilika na kuanza kuwa ngumu kidogo na kila utakavyokuwa unaendelea ndivyo utakavyokuwa unamwongezea mpenzi wako kilio cha utamu..!Chezea G SPOT Acha Mazoea kitandani

SEHEMU MUHIMU KATIKA TENDO LA NDOA....Soma Hapa UKITAKA KUWA FUNDI>>WAKUBWA TU> Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin