Thursday, 2 April 2015

KWELI NDEGE MJANJA HUNASWA KWA TUNDU BOVU..!! LULU MICHAEL ATUNDIKWA MIMBA NA SASA INA MIEZI MIWILI, NA HUYU NDIYE JAMAA ALIYEMTUNDIKA MIMBA HIYO

On her Instagram Elizabeth Michael Lulu has has put statements that left her fans puzzled wondering wether the said princes of Africa is pregnant or cryong for one! Listen to her: “Sasa mnabisha… Kwani Sisi hatuna VIZAZI jmn?????????  Hebu nilale Sijasema kitu Lkn…! Si ruksa kuitana wala ku munch!

KWELI NDEGE MJANJA HUNASWA KWA TUNDU BOVU..!! LULU MICHAEL ATUNDIKWA MIMBA NA SASA INA MIEZI MIWILI, NA HUYU NDIYE JAMAA ALIYEMTUNDIKA MIMBA HIYO Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin