Friday, 27 March 2015

TAZAMA VIDEO YA MKE WA MTU HUKO SAME KILIMANJARO ANAYEJUTA BAADA YA KUCHEPUKA NA KIJANA WA MJINI

Tukio la aina yake limetokea huko Kilimanjaro wilaya ya Same baada ya Msichana mrembo ambaye inasemekana na mke wa Police (JINA TUNALIHIFADHI) alyeamua kuchepuka na kijana ambaye inasemekana ni mtoto wa mjini aliyeamua kumkomoa Mke wa Afande kwa kumchukua Video makusudi wakati wakichepuka na kuamua kuisambaza kwenye mitandao ya kijamii...Ripota wetu ambaye yupo Same alitudokeza kwamba binti huyo kwa sasa anahangaika juu chini ili mumewe asiweze kuipata video hiyo ambayo imeshasambaa kila kona wilayani hapo, Hivi dada zetu huwa mnafikiria nn mpk mnakubali kurekodiwa video na vijana wahuni ambao hawana nia njema kwenu?Hembu tazama mnavyodhalilishwa hivyo.....HAYA SASA

VIDEO BOFYA HAPA

TAZAMA VIDEO YA MKE WA MTU HUKO SAME KILIMANJARO ANAYEJUTA BAADA YA KUCHEPUKA NA KIJANA WA MJINI Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin