Friday, 13 March 2015

SUGAR MUMMY AJUTA KUTEMBEA NA SERENGETI BOY BAADA YA KUFANYIWA UNYAMA KWA PICHA CHAFU

 

Huyu Mama ni mtu mwenye hela zake ....anajihusisha na BIZINESI mbalimbali..sasa kama unavyojua tena Mambo ya wamama wa mjini!!! akawa na mahusiano ya kimapenzi na kijana ambae kimsingi walikutana kwenye maswala ya Biashara...sasa baadaya ya penzi kukolea...JIMAMA huyu akamuwezesha jamaa mtaji ukakua...sasa ishu ikawa hiviii...Jimama hataki kumuacha kijana wakati kijana ameshamwambia waachane kiroho safi kwani jamaa anataka kuchumbia....Jimaa akakomaa na kuanza kumtishia kumuua endapo atafanya hivyo....baada ya jamaa kutishiwa hivyo...nae akaamua kutupia picha hizi za utupu za huyo mama huko BBM....Kwalengo la kumdalilisha ili aache tabia yake ya kupumzikia vijana.....na hatakama akifa kwa kuuwawa watu wajue chanzo ni huyu!!!

PICHA ZAIDI HAPA

SUGAR MUMMY AJUTA KUTEMBEA NA SERENGETI BOY BAADA YA KUFANYIWA UNYAMA KWA PICHA CHAFU Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin