Monday, 16 March 2015

KWA WAKUUBWAAA TU!!!JINSI YA KUMKUNA IPASAVYO MWANAMKE NA KUMPA UTAMU NA RAHA AITAKAYO


Wanaume wengi hupenda sana “ngono ya mdomo” na wanawake wengi pia hupenda ngono ya namna hiyo kwani wana enjoy sana, lakini ukweli ni kuwa
hutakiwi kuchukua muda mrefu sana ili mwanamke abaki na hamu ya kufanya mapenzi.
Hivyo haiwezekani uchukue muda mrefu sana kwa vile unapochezea
kisimi na kisha mwanamke kufika kileleni anahitaji muda wa
kupumzika….ukiendelea bila kupumzika ni wazi kuwa atakuwa anazuga kuwa
nafurahia kumbe hakuna kitu.
Mwanamke anatakiwa akae kwenye kochi/ na kupanua miguu yake au alale pembezoni mwa kitanda au kwenye kona ya kitanda kisha nyanyua miguu yake na aiweke kama anazaa (V-shape).
Hapo wewe mwanaume unatakiwa kushika sehemu ya ndani ya mapaja yake ili
kukurahisishia kuzama vema na vilevile kumzuia yeye asikubane kichwa mara tu utamu utakapomkolea.
Sasa weka mdomo wako juu ya kisimi ktk mtindo wa kufunika kisha anza kunyonya ktk mtindo wa kubusu, yaani kama vile unalamba mabaki ya kitu
kitamu/chakula kidoleni.
Hakikisha pua, kidevu au kwa kifupi uso wako haugusi sehemu yoyote ya eneo hilo unalofanyia kazi na vilevile kumbuka kutokimbilia kupenyeza ulimi wako kwenye uke (pale uume unapoingia) na badala yake wewe komalia kisimi tu…..na
ukinyonye na kukilamba vile mpenzi wako anapenda au unaweza kuongeza ujuzi
wako wa kutumia ulimi as long as unajua kuwa mpenzi anafurahia
Kumbuka kila unapobadili “mtindo” wa kulamba kinyonye kisimi hicho ktk mtindo
wa kubusu pamoja nakuwa hutoa utamu wa hali ya juu pia itakusaidia au kukupa
nafasi yakupumzika na kupumua bila kukiacha kisimi (ukikiacha utampotezea utamu mwenzio hali itakayo kufanya uanze mwanzo).
Ukihisi anakaribia basi jaribu kufanya kama vile unakivuta kisimi kwa juu (kama unakinyofoa kwa ulimi) lakini bila kusababisha “discomfort” huku ukiendelea na mnyonyo wako mpaka atakapo anza kukaza misuli ya miguu na kukandamiza kichwa chako
kama vile anataka uingize chote kisha atajiachia…..
Hapo ndio kamaliza hiyo
inachukua kati ya dk5-30  na wewe hamisha ulimi na mdomo wako kwenye mashavu, uke,pale uume unaingia na maeneo meingine ya karibu lakini sio kisimi kwani kwa wakati huo kinakuwa “sensitive”….
Huchukua muda wa dk10-20
kujirudia kama awali.
Onyesha unajali kwa kumuangalia usoni nakusifia eneo lake hilo huku unaendelea
na safari yako ya kulamba-nyonya……ukiona anachangamka basi ujue ule u-“sensitive” umeisha na hapo unaweza ukarudi tena kwenye kisimi na kufanya kama awali na rudia kadiri uwezevya mpaka aombe msamaha kwamba inatosha na
hawezi kufika tena (ukipiga bao nyingi inafikia wakati huwezi tena), kama ilivyo wa
wanaume inafikia huwezi tena kutoa manii.
Kuna baadhi ya wanawake hupenda kuwapa wapenzi wao “mnato” wanapofanya
mapenzi, kumbuka kuwa “mnato” au uvutwaji/nyonywaji wa uume unapokuwa ndani ya uke hauna uhusiano wowote na udogo wa uwazi wa uke wa mwanamke
bali una uhusiano mkubwa na uimara wa misuli ya uke (kwa ndani).
Mkao mzuri au unaotakiwa ni kifo cha mende, kama ambavyo sote tunafahamu kuwa mkao huu wa “kilokole” au “romantic” una mitindo mingi, kifo cha mende
ninachozungumzia hapa ni kile cha asilia kuwa mwanaume juu mwanamke chini.
Panua miguu yako ili aweze kuingiza na akisha ingiza tu badilisha upanuaji wa
miguu yako na ipanue ktk mtindo ambao unadhani utakuwezesha ku-move kirahisi…..
Halafu mwachie aende juu-chini kisha mwambie atulize “kitenesi” ndani.kwamba abaki humo-humo na wewe anza kujishughulisha huku ukimpa maneno
matamu na mabusu lukuki “denda” ndio tamu zaidi na vilevile unaweza tembelea
puani, masikioni, na shingoni.
Kumbuka wewe mwanamke utakapoamua kukata kiuno , kile kiuno tunaita cha kufanyia mapenzi sio cha kucheza mdundiko au vigodoro….
Unapaswa kukata kiuno
kinachowezesha kuubana,kuvuta na kuuachia uume humo ndani ya uke(Kwa madaha)…kisha badilisha kwa kwenda huku na huku, juu chini bila mpenzi wako
kusogeza msuli…..ili kuzuia hilo jaribu kushikilia kiuno chake au makalio yake ili iwe rahisi kwako kumrudisha chini pale atakapo taka kuinua sehemu hiyo
kutokana na utamu anaoupata.
Haita mchukua muda mrefu na atapiz

KWA WAKUUBWAAA TU!!!JINSI YA KUMKUNA IPASAVYO MWANAMKE NA KUMPA UTAMU NA RAHA AITAKAYO Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin