Monday, 30 March 2015

JAMANI HAWA DADA ZETU WENGINE NAHISI HUWA AKILI ZINAWARUKAGA....HEMBU MTAZAMENI HUYU ANACHOKIFANYA HAPO


 Wadada wa mjini wamekuwa na mitego mingi sana sijui huwaga wanafikilia nini au ndio wamesha data na maisha haya ya utandawazi.... Hawaishiwi yaani ni fulu mitego ona picha kama hiyo juu anamaanisha nini au hii hapa chini...


JAMANI HAWA DADA ZETU WENGINE NAHISI HUWA AKILI ZINAWARUKAGA....HEMBU MTAZAMENI HUYU ANACHOKIFANYA HAPO Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin