Wednesday, 18 March 2015

HIVI INAWEZEKA KUJUA KAMA BOY WAKO WA KWANZA NI BIKRA AU LA, KOZ NIPO NA HUYU MKAKA ANAKILA DALILI HAJAWAHI LALA NA MWANAMKE

Mambo mengi yamesemwa kuhusiana na bikira kwa wanawake.

Tumekua tuki tukiambiwa na kufundishwa jinsi ya kumtambua mwanamke mwenye birika na bikira.

Ningependa pia kujua ni vipi wadada watajua kama mwanaume ni bikira au sio.

Ni mambo gani na tabia zipi zinazoelezea bikira yake ili tuthibitishe kua ni bikira au la ?

HIVI INAWEZEKA KUJUA KAMA BOY WAKO WA KWANZA NI BIKRA AU LA, KOZ NIPO NA HUYU MKAKA ANAKILA DALILI HAJAWAHI LALA NA MWANAMKE Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin