Sunday, 1 March 2015

BINTI HUYU AFANYA UCHAFU WA WA KUPITILIZA.....AHATARISHA NDO ZA WATU

MTANDAO HUU UNAMALIZIA VIELELEZO VYA MWISHO KABLA YA KUANIKA UCHAFU WA KUTISHA ALIOUFANYA MWANADADA HUYU KIASI CHA KUHATARISHA NDOA ZA WATU. ISHU YAFIKA KITUO CHA POLISI OYSTERBAY KWA USHAHIDI. ENDELEA KUFATILIAA HABARI KWENYE MAGAZETI PENDWA NA MITANDAO YA KIJAMII ILI KUJUA ALICHOKIFANYA...!
 

BINTI HUYU AFANYA UCHAFU WA WA KUPITILIZA.....AHATARISHA NDO ZA WATU Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin