Monday, 16 March 2015

+18-AAMUA KUWEKA PICHA ZA UCHI ZA BOSI WAKE MTANDAONI BAADA YA KUMFUKUZA KAZI



image
Katka hali ya kustaajabisha kabisa,bosi ambaye anamiliki saloon za kike jijini Dar picha zake
zimevujishwa na mfanyakazi wake baada ya kugombana na kumfuta kazi.

“aliniajiri katika salooon zake kama msimanzi mkuu na ikifika
jion huja kwangu kuchukua mahesabu na kisha kunibembeleza nimsage huku akinilipa ujira mkubwa”

image
Lakini suala la kuvuja kwa picha hizo mfanyakazi huyo alikanusha kuwa halimuhusu kwani hata yeye alikuwa akihusudu mapenzi
hayo ya jinsia moja na bosi wake huyo mwenye wowowo kubwa….

Ama kweli mwisho wa Dunia umekaribiasana.Haya yalitabiliwa ……..The end is Near

+18-AAMUA KUWEKA PICHA ZA UCHI ZA BOSI WAKE MTANDAONI BAADA YA KUMFUKUZA KAZI Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin