Thursday, 12 February 2015

SIKU IZI WANAWAKE AWAVAI NGUO ZA NDANI! NDIO HABARI YA MJINI! EMU TAZAMA HAPA


 
Huyu mwana mama aliumbuka baada ya kupanda jukwaani bila kuvaa kabati yaani nguo ya ndani yeye alikuwa akiimba na kucheza ndipo paparazi huyu akazinasa picha hizi Ila tafadhari hurusiwi kuziangalia kama hujafikisha umri wa miaka 18 tafadhari

ANGALIZO
Wanawake wengi miaka hii wamekuwa wakitoka bila kuvaa makabati sio vizuri jamaani hujui siku itakuwaje kesho


SIKU IZI WANAWAKE AWAVAI NGUO ZA NDANI! NDIO HABARI YA MJINI! EMU TAZAMA HAPA Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin