Tuesday, 10 February 2015

MWANAFUNZI WA SEKONDARI TANGA ATOA TENA VIDEO YA KUFUNDISHA NAMNA YA KUFANYA S3X... TAZAMA HAPA(18+)


Mwanafunzi mmoja wa sekondari mashuhuri sana iliyopo mkoani Tanga, ambaye pia ni mzawa na mwenyeji wa jiji la mahaba, Tanga, ameamua kufunguka ya kwake juu ya tendo la ndoa:

-Amezungumzia jinsi ambavyo mwanamke anapaswa kufanya baada ya mume wake kurudi kutoka kazini

- Amezionesha sehemu ambazo mwanaume anapaswa kuchezea ili mwanamke apate raha mpaka atanue miguu kama ndafu anayesubiria kuliwa!

-Ameeleza na kuonesha mfano wa makelele ambayo mwanamke anatakiwa kuyatoa ili mwanaume achachawe na hivyo kukojoa fasta!

- Ameonesha sehemu ambazo mwanamke anapaswa kumshika mwanaume wakati mwanaume huyo anamshughulikia sehemu kama kisimi, kn!

- Pia ameeleza jinsi ya kuimarisha mahusiano hata kwa kuigiza tuu!

                 <<<VIDEO INAYOONYESHA KILA KITU HII HAPA>>>

MWANAFUNZI WA SEKONDARI TANGA ATOA TENA VIDEO YA KUFUNDISHA NAMNA YA KUFANYA S3X... TAZAMA HAPA(18+) Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin