Tuesday, 17 February 2015

MAKALIO MAKUBWA FOR LADIES NDIO HABARI YA MJINI KWA SASA







Ni shida Hapa Mjini kwa Wadada , Kila Mdada anataka Awe na Mkia as ndo kitu kina kiki hapa Town, Inafikia Wengine wanaamua kutafuta Makalio Fake kwa Njia yoyote ile Kama kumeza dawa za mchina ama kuvaa vigodoro..Wadada Jamani Taratibu Siku hizi Wanaume hata hatujui lipi Fake lipi Original...

MAKALIO MAKUBWA FOR LADIES NDIO HABARI YA MJINI KWA SASA Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin