Saturday, 21 February 2015

JIONEE PICHA ZA MSICHANA MWENYE UMBO MATATA ANAYESEMEKANA KATEULIWA KUWA MKUU WA WILAYA

Jana Siku Nzima Msichana huyu anayejulikana kama Nice Chande ama @mwakalicious24 amepaishwa sana kwenye mitandao ikisemekana kuwa Rais kamchangua kuwa Mkuu wa Wilaya ...Watu wengi waliguswa hasa kutokana na umbo lake matata ....Bado hatujapata ukweli wa jambo hili lakini haraka haraka nimeangalia majina ya wakuu wa Wilaya wapya sijaona jina lake labda awe anatumia jina jingine ...Jionee Picha zaidi Hapa Chini:

JIONEE PICHA ZA MSICHANA MWENYE UMBO MATATA ANAYESEMEKANA KATEULIWA KUWA MKUU WA WILAYA Rating: 4.5 Diposkan Oleh: Boss Ngasa

0 comments:

Post a Comment

LinkWithin