PICHA 20 HIZI HAPA ZA YULE BLOGGER MAARUFU FLORA AZIACHIA PICHA NYINGINENE ZA UTATA ZAIDI:




 SEXY AND I KNOW IT'''''''''FOR SURE JIPENDE NA JIRINIE ULIVYONAVYO UMEPEWA BURE DO WHAT YOU WANT WITH THEM AND NOT WHAT THEY WANT YOU TO DO WITH YOUR OWN BODY''' IF IM HAPPY TO DO IT''WEWE /NYIE MWAUMWA KWA UGONJWA WA KUVIMBA VIDOLE FOR WHAT ? FANYENI YENU NA MIIILI YENU ''NA FANYA YANGU NA MWILI WANGU NA AKILI ZANGU NA KILA KITU CHANGU '''HABARI YA MUJINI NDIYO HIYOOOO''KAZI KWENU''' ENJOY !!!




 HHAHAHAA'YANI HADI CAMERA ILIKUWA INAONA WIVU ''IMENIGOMEA KUWATOLEENI PICHA NIPENDAVYO BUT ''NIMEHAKIKISHA MMEPATAAA'''KAMA NILIVYO WAAHIDINI'''KILA WEEK NIJINAFASIPO NITAWAPEPERUSHIENI FLORA LYIMO SEXY PHOTO'S''''LEO TUPO WEEK YA TANO''' DONT KOSAA NEXT WEEK''FOLLOW THIS BLOG ILI USIPITWEEEEEEEEE'''



 MBUTA NANGA''MONO LYIMO KYINDOKYAKO LANYOO''





 JAMANI HII TOP INA UZWA NA ZIPO RANGI KADHAA'' FLORA LYIMO DESIGNS&TRADES








 KAMA HUJANIPA ODA YAKO YA VIATU FANYA FASTA VINAISHIA HIVYOO''WHATSAPP +44 7787471024 NA MZIGO WA KWENDA DAR UNAONDOKA SOON''

 KILIMANJARO BLACK COFFEE FOR ERICK ''MBUTA NANGA!! HAHAHHAAA'BADO NACHEKAJE MLIVYO IVAAMIA ILE PICHA YANGU YA TAREHE KUMI NA TISA MWEZI WA TISA MWAKA ELFU MBILI NA KUMI NA TATU''PASUA PASUAAAAAAA'KYINDOKYAKOMBE!!!



TOPS MWAZIONA EEeeEEE''KWA RANGI NA HELA ZENU MY DEARS ''
HABAREEEEEEEEE NDIYO HIYOOOO'FLORA LYIMO MTANZANIA ALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO NA ASOOGOPA KUSEMA UKWELI NA KUTENDA MAUKWELI NA MAPOCHOPOCHO HATAREEE'THE TALK OF MIJINI HASWA MIJI MIKUU'''CATCH ME IF YOU CAN'' NO SLOWING DOWN HERE KABISAA'' RUWA MANGI''
source: flora lymo blog

1 comment: